HOTUBA YA MH RAIS JAKAYA MRISHO KIKWETE KWA WANANCHI YA FEBRUARI, 2012

4 comments on “HOTUBA YA MH RAIS JAKAYA MRISHO KIKWETE KWA WANANCHI YA FEBRUARI, 2012

  1. Alex George on said:

    Nzuri sana

  2. florian mshanga on said:

    safi sana hii hotuba

  3. Onesmo Samwel Mpinzile on said:

    Ni hoyuba inayorudisha utaifa, kuleta fikra mpya juu ya nchi yetu.
    Mungu ibariki Tanzania

  4. annelulengo on said:

    itakuwa nzuri sn

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

HTML tags are not allowed.